It's been four years since FTL came out. Are Subset Games working on anything new?

General discussion about the game.
lamxuyen

It's been four years since FTL came out. Are Subset Games working on anything new?

Postby lamxuyen » Mon Aug 13, 2018 9:17 am

Trẻ trung  với những cách phối đồ cùng quần trắng

Quần trắng là item được khá nhiều bạn gái yêu thích, tuy nhiên không phải ai cũng biết cách phối đồ để trở nên thật trẻ trung và năng động với chúng. Có thể, chỉ cần một chút chủ quan, lơ đãng trong việc phối đồ, là bạn có thể biến cả set trang phục của mình trở nên quê mùa và thô kệch.

Hãy để https://xuongmayvaydamgiasi.com giúp bạn có những cách phối đồ với quần trắng trẻ trung và năng động để luôn trở nên tự tin và xinh đẹp dù ở bất cứ đâu:

1. Mix quần trắng với sơ mi năng độngImage

Sơ mi năng động là một trong những trang phục được khá nhiều cô nàng lựa chọn trong mùa hè này. Chúng mang lại vẻ tự tin, năng động và vô cùng thoải mái cho các chị em.

Bạn sẽ có một set trang phục hoàn hảo khi lựa chọn mix quần trắng với sơ mi, bởi chúng mang lại vẻ trẻ trung, tự tin và duyên dáng.

Cách phối đồ theo phong cách tương phản với những điểm nhấn ấn tượng này chắc chắn khiến các nàng trở nên nổi bật và thu hút giữa đám đông. Tuy nhiên, bạn cũng nên lưu ý khi phối đồ với quần trắng, bạn nên chọn những chiếc sơ mi có họa tiết màu sắc khác nhau cùng gam màu và thiết kế ấn tượng để tạo nên sức hút tuyệt đối.

2.Phối quần trắng với thun tối màuImage

Nếu bạn muốn có một set trang phục trẻ trung và năng động cho những ngày dạo phố vui vẻ cùng bạn bè. Hãy lựa chọn cách phối đồ đơn giản, trẻ trung nhưng cũng không kém phần ấn tượng này để trở nên nổi bật và thu hút nhé.

Bạn có thể lựa chọn cho mình những chiếc áo thun tối màu với những icon cực kì dễ thương và phối chúng cùng với quần trắng.

Sự phối hợp độc đáo với những gam màu tương phản này chắc chắn sẽ khiến bạn trở nên trẻ trung, xinh đẹp và thu hút hơn rất nhiều đấy nhé.

3. Phối quần trắng với áo kẻImage

Một cách phối hợp đồ khá hoàn hảo với quần trắng nữa đó chính là bạn có thể phối chúng với áo thun hoặc sơ mi kẻ.

Cách phối đồ này khá quen thuộc nhưng không bao giờ lỗi mốt bởi chúng có thể sẽ mang đến cho bạn một set trang phục hoàn hảo, ấn tượng và thu hút ánh nhìn tuyệt đối từ người đối diện.

Bạn có thể lựa chọn những chiếc áo kẻ với kiểu dáng và màu sắc đa dạng, tuy không quá sặc sỡ với những sắc màu nổi bật nhưng bạn vẫn có thể tạo ra một phong cách cuốn hút và khiến người đối diện không thể dời mắt khỏi set trang phục của bạn.

4. Mix quần trắng với áo len cao cổImage

Với những ngày thời tiết se lạnh, bạn có thể lựa chọn mix quần trắng với áo len cao cổ để  có cho mình một set đồ hoàn hảo và ấn tượng.

Áo len cao cổ mix cùng quần trắng tạo nên sự cuốn hút đặc biệt mà cũng không kém phần cá tính, trẻ trung.

Chắc chắn với set đồ này bạn sẽ trở nên nổi bật giữa phố đông và thu hút ánh nhìn tuyệt đối từ người đối diện.

5. Mix quần trắng với sơ mi giả bòImage

Phong cách phối đồ với quần trắng và sơ mi giả bò đã được khá nhiều cô nàng áp dụng để có một set trang phục  hoàn hảo cho những ngày hè nắng nóng.

Bạn có thể lựa chon cách phối đồ này cho những chuyến du lịch, dạo phố hay thậm trí là đến công sở vì chúng khá nổi bật nhưng cũng không kém phần lịch sự, ấn tượng.

Hi vọng bạn sẽ có thêm nhiều cách phối đồ ấn tượng qua những gợi ý của chúng tôi. Click vào đây

Last edited by lamxuyen on Wed Aug 29, 2018 6:20 am, edited 1 time in total.
mr_easy_money

Re: It's been four years since FTL came out. Are Subset Games working on anything new?

Postby mr_easy_money » Mon Aug 13, 2018 5:38 pm

Actually almost 6 years: AE came out 4 years ago, but the original game came out in 2012.

Yeah, they've released a new game, Into the Breach! It's not like FTL, but it's worth a look. They recently released a version for macOS and are currently working on a Linux version.